Author: d***y
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Muy bonitos y agarran súper bien el cabello
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 23.000₫
| Material | PP |
| Ideal for | Women |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | White |
| Batteries Included | No |
| Type | Hair Cutting Tools |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều rộng | 1.8 cm |
| Chiều dài | 6 cm |
| SKU | sb2203109626102273 |
Author: d***y
Date:
Review: Muy bonitos y agarran súper bien el cabello
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***o
Date:
Review: these are sosososo nice I love the material it doesn’t feel cheap it holds up ur hair perfectly I recommend
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: W***A
Date:
Review: Love it is great quality i highly recommend it
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***n
Date:
Review: so easy to useeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm